



TAARIFA KWA UMMA

NJIA MPYA NA ZENYE UHITAJI WA KUONGEZA IDADI YA MAGARI

Dar es Salaam 13 Agosti, 2025

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) katika hatua ya kuboresha upatikanaji wa huduma ya usafiri wa abiria, inatangaza njia mpya (New Route) na zenye uhitaji wa kuongeza idadi ya magari zifuatazo:

A: Njia Mpya

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA	UJAZO WA BASI KUENZIA ABIRIA	IDADI YA MAGARI
1.	MUHIMBILI	KILAMBA SOKONI	KILWA	25	15
2.	KIBADA SOKONI	TUNDWI SONGANI	KISARAWA, MWASONGA	25	30

B: Njia zenye uhitaji wa kuongeza Magari

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA	UJAZO WA BASI KUENZIA ABIRIA	IDADI YA MAGARI
1	PUGU STESHENI	KIBOGA A	NYERERE RD/MVUTI	25	20
2	MBEZI LUIS	MWANAGATI	MALAMBA MAWILI	25	20

Wasafirishaji wanataarifiwa kuomba leseni za usafirishaji abiria kwa ajili ya kutoa huduma kwenye njia hizo.

Vigezo vya kuzingatia:

1. Magari yatakayosajiliwa ni yenye usajili kuanzia namba **DAA**.
2. Dereva wa gari husika awe amesajiliwa na kuthibitishwa LATRA.

Imetolewa na:
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano